Mialiko ya Kidijitali • Usimamizi wa Matukio +255769926865 info@niakadi.co.tz
Kwa Nini Utuchague

Kila Kitu kwa Tukio Lako, Mahali Pamoja

Kadi za Mialiko za Kidijitali

Tengeneza kadi za mialiko nzuri na za kushirikisha kwa tukio lolote ndani ya dakika chache.

Miundo ya Mialiko

Chagua kutoka kwenye mkusanyiko unaokua wa miundo tayari kwa kila aina ya tukio.

Mialiko kupitia WhatsApp

Tuma mialiko ya kibinafsi moja kwa moja kwa wageni kupitia WhatsApp.

Mialiko kupitia SMS

Fikia kila mgeni, hata bila intaneti, kupitia SMS.

Usimamizi wa Wageni

Ongeza wageni mwenyewe au pakia orodha yako na weka kila kitu vizuri.

Usimamizi wa RSVP

Jua papo hapo nani atahudhuria, nani amekataa, na nani bado hajajibu.

Uhakiki kwa QR Code

Thibitisha wageni haraka na kwa usalama mlangoni kwa kutumia QR Code za kipekee.

Usimamizi wa Tukio

Simamia kila undani wa tukio lako kutoka dashibodi moja rahisi.

Vikumbusho vya Tukio

Vikumbusho vya kiotomatiki huwaweka wageni wako na taarifa na kushiriki.

Ufuatiliaji wa Mahudhurio

Fuatilia mahudhurio papo hapo wageni wanapoingia siku kuu.

Ripoti za Tukio

Pata ripoti wazi za mialiko iliyotumwa, RSVP na mahudhurio.

Usimamizi wa Michango

Fuatilia michango kwa ajili ya tukio lako inapohitajika.

Fanya Tukio Lako Lijalo Kuwa la Kukumbukwa

Jiunge na waandaaji wengi wanaotuamini kutengeneza, kutuma na kufuatilia mialiko mizuri ya kidijitali kwa kila sherehe.