Gharama
Bei Rahisi na Wazi
Chagua kifurushi kinachokufaa kwa tukio lako.
MIALIKO
FAHARI
TZS
1,500
/ kadi
- Kutengeneza Kadi ya Mwaliko
- Kusambaza Kadi kwa Waalikwa
- Kuthibitisha Mwaliko kwa Simu (Kwa wasiothibitisha)
- Posta ya "Save the Date"
- Kukagua Kadi Siku ya Tukio
- Kutuma Ujumbe wa Shukran kwa Waalikwa
- Kutumia link ya kufuatilia maendeleo ya mialiko (Ripoti)
MICHANGO
FEDHA
TZS
200,000
- 1,000 SMS
- 1,000 WhatsApp
- Kutengeneza Kadi ya Michango
- Kutengeneza Ujumbe wa Michango
- Kutuma Ujumbe kwa walengwa kwa SMS & WhatsApp
- Ripoti
MICHANGO
DHAHABU
TZS
380,000
- 2,000 SMS
- 2,000 WhatsApp
- Kutengeneza Kadi ya Michango
- Kutengeneza Ujumbe wa Michango
- Kutuma Ujumbe kwa walengwa kwa SMS & WhatsApp
- Ripoti
Fanya Tukio Lako Lijalo Kuwa la Kukumbukwa
Jiunge na waandaaji wengi wanaotuamini kutengeneza, kutuma na kufuatilia mialiko mizuri ya kidijitali kwa kila sherehe.